Repare Therapeutics Inc. (RPTX)
Cập nhật mới nhất: 2026-10-24 19:52:40. Giá phản ánh dữ liệu đóng phiên mới nhất và sẽ tiếp tục được cập nhật vào ngày giao dịch tiếp theo. Dữ liệu giá cổ phiếu được lấy từ Massive.
Tổng quan
Repare Therapeutics Inc. (RPTX) hoạt động trong lĩnh vực Chế phẩm dược phẩm và được niêm yết trên NASDAQ. Cổ phiếu hiện đang giao dịch ở mức --, với vốn hóa thị trường -- và tỷ lệ P/E là --. Trong 52 tuần qua, giá đã dao động từ -- đến --. Trang này cung cấp thông tin về hiệu suất thị trường mới nhất, định giá, xu hướng giá và thông tin về công ty.
Dữ liệu thị trường quan trọng
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- | |
-- |
Giá cổ phiếu Repare Therapeutics Inc. (RPTX) đóng gần nhất
Repare Therapeutics Inc. (RPTX) đóng gần nhất ở mức $-- tính đến --, -- so với mức đóng trước đó là $--.
Trong phiên giao dịch thông thường gần nhất, RPTX được giao dịch trong khoảng từ $-- đến $--, với khối lượng -- cổ phiếu. Giá đóng -- và --.
Biến động giá cổ phiếu Repare Therapeutics Inc. (RPTX) trong 7 ngày
Trong bảy ngày qua, Repare Therapeutics Inc. (RPTX) đã biến động từ $2.57 đến $2.65, tương ứng với tăng 3.11% ($0.08).
Cổ phiếu giao dịch trong khoảng từ $2.50 đến $2.65 trong giai đoạn này. Giá mới nhất gần mức cao nhất của phạm vi 7 ngày, cho thấy tăng nhẹ.
Khối lượng trung bình hàng ngày là 1.23 million cổ phiếu, tăng so với chu kỳ bảy ngày trước đó, cho thấy hoạt động giao dịch cao hơn.
Repare Therapeutics Inc. (RPTX) là gì?
Repare Therapeutics Inc là một công ty chuyên về y học chính xác trong lĩnh vực ung thư, tập trung phát triển các liệu pháp dựa trên cơ chế chết tế bào tổng hợp dành cho bệnh nhân ung thư. Trọng tâm của Công ty là nghiên cứu, phát triển và thương mại hóa các loại thuốc điều trị ung thư chính xác, nhắm vào những điểm yếu cụ thể của khối u ở những nhóm bệnh nhân được xác định về mặt di truyền.
Thông tin Repare Therapeutics Inc.
| Ngành | Chế phẩm dược phẩm |
| Số lượng nhân viên | 129 |
| Sàn giao dịch | NASDAQ |
| Trang web của công ty |
Hướng dẫn mua cổ phiếu Repare Therapeutics Inc. (RPTX) trên MEXC
Nhà đầu tư đủ điều kiện có thể mua cổ phiếu Repare Therapeutics Inc. (RPTX) thực thông qua cổ phiếu MEXC. Thực hiện theo ba bước này để mở tài khoản Cổ phiếu, chuyển USDT và đặt lệnh cổ phiếu Hoa Kỳ.
Câu hỏi thường gặp (FAQ)
1.Giá cổ phiếu Repare Therapeutics Inc. (RPTX) hôm nay là bao nhiêu?
2.Cổ phiếu RPTX hôm nay đang tăng hay giảm?
3.Giá RPTX trước giờ mở cửa là bao nhiêu?
4.Giá RPTX sau giờ đóng cửa là bao nhiêu?
5.Cổ phiếu RPTX hiện có đang được giao dịch?
6.RPTX hiện đang ở mức nào so với mức cao nhất và thấp nhất trong 52 tuần qua?
7.Repare Therapeutics Inc. thuộc lĩnh vực nào?
8.Vốn hoá thị trường của Repare Therapeutics Inc. là bao nhiêu và được niêm yết ở đâu?
9.RPTX được định giá như thế nào theo tỷ lệ P/E và EPS?
10.Repare Therapeutics Inc. có trả cổ tức không?
Khám phá thêm các cổ phiếu Hoa Kỳ
Tìm kiếm cổ phiếu
Máy tính cổ phiếu RPTX
Ước tính giá trị giữa cổ phiếu RPTX và USD.
Cổ phiếu RPTX chuyển đổi sang USD
1.00 cổ phiếu RPTX = 0 USD
Các tính toán là ước tính dựa trên giá khả dụng mới nhất và chỉ mang tính tham khảo.


